Diễn đàn của chi hội sinh viên Gò Công
Chào mừng bạn đến với diễn đàn của chi hội sinh viên Gò Công.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với diễn đàn của chi hội sinh viên Gò Công.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Vài điều cần đóng góp cho forum mới!

2 posters

Go down

Vài điều cần đóng góp cho forum mới! Empty Vài điều cần đóng góp cho forum mới!

Bài gửi by fx225 Wed Dec 30, 2009 9:19 pm

Tình cờ mình seach được forum này trên Google (với cụm từ "Gò Công"). Mình rất ủng hộ việc bạn nào đó xây dựng forum về quê hương Gò Công mình. Nhưng để forum được nhiều người biết hơn mình đề nghị nên đăng ký tên miền mới cho forum vì tên forum hiện nay quá dài và khó nhớ. Không cần thiết phải mua mà có thể đăng ký tên miền "ảo" từ các trang cho đăng ký tên miền miễn phí.
Thứ hai là bạn cần liệt kê thêm mốt số Thẻ ứng dụng để đưa các liên kết video,... từ các trang chia sẽ lớn như Youtube, Google Video,... để thành viên dễ sử dụng hơn (nếu cần thiết nên có 1 bài hướng dẫn sử dụng các Thẻ; Thẻ nào dùng cho đuôi file nào chẳng hạn).
Vài ý kiến nhỏ hy vọng Admin của diễn đàn xem qua. Chúc diễn đàn ngày một phát triển.Thân ái! Vài điều cần đóng góp cho forum mới! Icon_sunny
fx225
fx225

Vài điều cần đóng góp cho forum mới! Empty Re: Vài điều cần đóng góp cho forum mới!

Bài gửi by hvanthuc Sat Jan 02, 2010 8:59 am

Cảm ơn bạn đã góp ý cho forum của chúng tôi, vì chúng tôi mới làm forum và cũng chưa công bố rộng rãi, chúng tôi sẽ tiếp thu ý kiến của bạn và làm cho forum hoàn thiện hơn
Thank
hvanthuc
hvanthuc
Admin

- Similar topics